วันนี้มูลนิธิเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน ร่วมกับโรงเรียนอ่าวใหญ่พิทยาคาร จังหวัดตราด พาน้องๆ ที่สนใจเรื่องสิ่งแวดล้อมมาฝึกฝนการเป็นนักสื่อสารณรงค์ ให้คนลดขยะ แยกขยะเพื่อนำไปใช้ประโยชน์และจัดการให้ถูกต้อง เชื่อมกับโครงการธนาคารขยะขององค์การบริหารส่วนตำบลอ่าวใหญ่ โดยน้องๆ จะไปจัดกิจกรรมสนุกมีสาระ พร้อมมีของรางวัลชิคๆ เป็นที่ระลึก ที่งานกีฬาสีอบต.อ่าวใหญ่ วันที่ 18-21 มีนาคมนี้ เชิญชวนน้องๆ พี่ป้าน้าอาไปร่วมกิจกรรมกับน้องๆ ที่ซุ้ม กันเยอะๆ นะคะ
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431876405_823067819845644_6867720593758045811_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431883725_823067713178988_494969642380262040_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431883725_823067713178988_494969642380262040_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431902379_823067726512320_7299572812980496413_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431902379_823067726512320_7299572812980496413_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431909083_823067739845652_8934361288370235073_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431909083_823067739845652_8934361288370235073_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431969095_823067613178998_7215207187144294413_n-1024x640.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431969095_823067613178998_7215207187144294413_n-1024x640.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431992310_823067626512330_9152425416159561552_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/431992310_823067626512330_9152425416159561552_n-1024x768.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/432004192_823067643178995_2738173358855877442_n-1024x686.jpg)
![](https://sdfthai.org/wp-content/uploads/2024/03/432004192_823067643178995_2738173358855877442_n-1024x686.jpg)